ตามติดซานต้า จาก Google
วันนี้ (24 ธันวาคม 2556) กูเกิ้ล ได้มีการเปลี่ยนหน้า Doodle เพื่อต้อนรับเทศกาลเแห่งความสุข โดยใช้คำสั้นๆ ว่า “Happy Holiday From Google” แต่ทีเด็ดไม่ได้อยู่ที่หน้า Doodle นั่น แต่อยู่ในกิจกรรม Google ตามติดซานต้า
![google doodle](http://scoop.mthai.com/app/uploads/2013/12/a.jpg)
เข้ามาภายในก็จะพบกับภาพการ์ตูนน่ารักๆ ที่เข้ากับเทศกาลวันคริสต์มาส ทั้งนี้ยังมี เกมส์ และ วีดีโอรวมกันทั้งหมด 24 ชิ้นด้วยกัน ซึ่งแต่ละเกมส์ สามารถสร้างความสนุกและ รอยยิ้มได้อย่างแน่นอน
เกมส์และวีดีโอจะสนุกแค่ไหน สามารถคลิกเข้าไปเล่นกันได้ ที่นี้เลย Google ตามติดซานต้า